PDA

View Full Version : Cần Bán | Cần Mua Đánh giá thuốc bổ thai Elevit của Sophia beauty shop ở TP HCM

gasbanmaivn
06-22-2019, 12:36 AM
Trong mang thai vừa qua tớ có uống thuốc bổ Elevit healthy baby healthy mom bên Sophia beauty shop nên muốn Reviews lại sản phẩm này cho các bà bầu.
tôi dùng Elevit healthy baby healthy mum ngay từ thời điểm tháng trước tiên theo hướng đẫn của bsỹ. Theo như lời bsỹ thì trong thuốc bổ thai Elevit có vừa đủ hàm lượng cần thiết cho các mẹ như: acid folic, chất sắt, canxi, iodine, Magnesium, các thuốc bổ thai B1, B2, B5, B6... Đây là nguyên Nhân tớ chọn thuốc Elevit cho suốt giai đoạn mang bầu.
tuy nhiên lúc tìm mua Elevit xách tay thì mình đối mặt không ít gian truân. Nguyên do là có quá nhiều nơi bán với khá nhiều giá khác biệt. Bên cạnh đó qua tìm hiểu thì tôi biết Elevit chính hãng có nhiều hàng nhái trên thị phần. Rất may lúc xem thêm trên những forum tớ đc các bà bầu giới thiệu qua Sophia beauty shop. Đấy là cửa hàng chuyên hàng xách tay những loại thuốc của Úc cho bà bầu. Elevit ở Sophia đc mua tại Chemist warehouse của Úc, có hoá đơn & shop có gửi Ảnh bill mua hàng ở Úc cho mọi cá nhân. Vậy nên cực kỳ an tâm khi sử dụng thuốc bổ ở trên đây. Chém mồm bé trai của vợ chồng mình ra đời khoẻ mạnh, nặng 3,5kg nè.
chị em phụ nữ đang mang thai hoàn toàn có thể tìm hiểu thêm thuốc Elevit xách tay tại Sophia beauty shop:
Địa chỉ: số 43 Cô Giang, phường Cầu Ông Lãnh, Q1, TP HCM
Số điện thoại: 0931388816
Website: sophiabeauty.com.vn