PDA

View Full Version : Thảo luận Góp Y Clas Rf - Len Dame Vitt

beautiful
08-25-2017, 09:39 PM
mình + toàn thể ae. mong ae sửa laj rf lên dame vịt = VN . AALH STR .Chứ Rf j đánh mãi ko chết dw thỳ làm ăn đc gì nữa adm. lối chơi sửa giờ vấn rf vịt lên dame. ae rất là bức súc với khả năng rf như hiện tại .

chuyen12
08-26-2017, 01:18 AM
mình + toàn thể ae. mong ae sửa laj rf lên dame vịt = VN . AALH STR .Chứ Rf j đánh mãi ko chết dw thỳ làm ăn đc gì nữa adm. lối chơi sửa giờ vấn rf vịt lên dame. ae rất là bức súc với khả năng rf như hiện tại .

Quá chuân luôn. Nhanh gon lẹ. Rf gi kỳ quá. Lên dame vn băng str thỳ choi voi ai.

longlinh
08-26-2017, 07:33 PM
RF quá phế cho nên số lượng anh em bán acc RF nhiều vãi.

RF full buff đá còn không chết được DW, đá boss thì 700-1k, boss mất cả đông vui vốn có như sv trước

0969001140
08-26-2017, 08:45 PM
Dung roi! mong ad sớm fix lại RF

GameMaster
08-27-2017, 08:17 AM
Các bạn thấy rf chơi vậy toàn rf có ai chơi class nào k? VIT bên mình cũng lên dame. Nếu so mới rf cũ. thì bạn lên 1k str là nó sẽ gấp đôi lần bạn lên 1k vit. mình cố tình để dame str cao để các bạn + nhiều str giảm vit để khỏi bá đạo. chứ tăng vit dame vẫn như cũ mà.

congdanh
08-27-2017, 10:02 AM
Các bạn thấy rf chơi vậy toàn rf có ai chơi class nào k? VIT bên mình cũng lên dame. Nếu so mới rf cũ. thì bạn lên 1k str là nó sẽ gấp đôi lần bạn lên 1k vit. mình cố tình để dame str cao để các bạn + nhiều str giảm vit để khỏi bá đạo. chứ tăng vit dame vẫn như cũ mà.

chính xác. ADM muốn tạo sự mới lạ cho anh em, chớ chơi hoài 1 kiểu RF tăng max VIT là bá đạo thì còn gì là vui.
ADM đã làm vậy là có ý tưởng hết mới làm. 1 like cho ADM

yuriloan
08-27-2017, 12:04 PM
đúng rồi các bạn nghĩ đi
RF bá quá pk tem toàn 1 skil đẩy ==vn
1 cái mu mà chỉ có pk==1 skill
các bạn thấy có hay ko
dw dl mg ef sum ko có pk dc
mà chỉ mỗi rf pk mu kiểu vậy thì chơi 1 nv à
adm để vậy thì các class khác còn phát triển dc
chư RF bá bất công vãi ra
cả sét đò vip+13 hay 15 ko đánh nổi còn RF có búp ko mang 1 đồ X nào (như vậy là hay hả)
các ban nên để mu có nhiều class phát triển chư phát triển 1 mình RF thì mu các nv kia chỉ đẻ búp
và sẽ ko có các class khác pk ngoiaf RF
khác gì mu có 2 class Rf và dk ko
Rf RF RF các bạn chỉ muốn ko cần đò cũng bá đạo thôi còn lại phải nghje theo cac bạn
nêu nó yếu qua các bạn đỏi bopwts sang sum hay dw hay dl mg đẻ mu cần ==class chứ
chỉ muốn phát triển 1 class thôi đẻ người người RF nhà nhà RF hả 2````))
khuyến cáo nó yêu cthif chơi mãi sum dw ef mg dl dk con nào mạnh thì choiwq ko ai ef
RF như vậy tôi cung thây fun búp cung mạnh có class nào ăn dc RF fun bup đâu ngoài DK+DL
mà còn muốn mạnh hơn nữa thì ai chơi mấy cl;as kia