PDA

View Full Version : Thảo luận TOPPIC Lấy Ý Kiến Đề Xuất Về Việc RSUT SeVer Bá Vương

0977190361
06-19-2017, 04:59 AM
Giữ Hay Hủy Bỏ RSUT Sever BÁ VƯƠNG

Theo như những gì mình được biết sau khi khảo sát Sever BÁ VƯƠNG . Mình nhận được nhiều đóng góp ý kiến của A/E trong Game với mong muốn . BQT Mu-viet.vn hủy bỏ resets uythac Sever BÁ VƯƠNG . Sau khi kết thúc ( Chuỗi Đua TOP Sever Bá Vương ) với nhiều lý do khác nhau :o:o . .Nên Mình lập TOPPIC với lý do cần lấy ý kiến A/E Sever BÁ VƯƠNG cụ thể hơn .

.Và Mình sẽ chốt ý kiến tất cả Comment của A/E sau khi kết thúc đua top . BQT sẽ xem sét dựa trên ý kiến đóng góp của A/e .Và sẽ giải quyết '' Giữ Nguyên Hay Hủy Bỏ RSUT Sever BÁ VƯƠNG '' 1 cách sớm nhất cho A/E có 1 sân chơi như ý nhé .:D:D:D

Cùng Comment Thảo Luận nào A/E Sever BÁ VƯƠNG . :p:p

duchuy123
06-19-2017, 11:08 AM
Mình nghĩ nên bỏ RSUT đi. Có nhiều bạn chưa hiểu rõ được cách thức nên cứ trách móc GM rồi này nọ. Đua top xong GM nên xem lại RSUT .

Ông Nội 90
06-19-2017, 01:00 PM
mình chơi cả team buff online hầu như suốt cả ngày đi boss nên ít khi UT .Nên Sợ nhất là sau cái ngày kết thúc đua top . phải cày rs cho cả team buff mỗi acc 15>18 lần khổ lắm .
ADM xem xét xem nên bỏ rsut sau khi kết thúc đua top đi để mọi người k còn UT nữa mà chăm onli hơn . anh em Guil nhiều thời gian gặp nhau trên game hơn . Chứ có RSUT thì bọn nó toàn UT cả ngày rồi vào train vài lần là max rs . chả bù vs những chăm onli thì lại cày cuốc mất cả buổi mói max RS :(:(

Dell
06-19-2017, 03:20 PM
mình chơi cả team buff online hầu như suốt cả ngày đi boss nên ít khi UT .Nên Sợ nhất là sau cái ngày kết thúc đua top . phải cày rs cho cả team buff mỗi acc 15>18 lần khổ lắm .
ADM xem xét xem nên bỏ rsut sau khi kết thúc đua top đi để mọi người k còn UT nữa mà chăm onli hơn . anh em Guil nhiều thời gian gặp nhau trên game hơn . Chứ có RSUT thì bọn nó toàn UT cả ngày rồi vào train vài lần là max rs . chả bù vs những chăm onli thì lại cày cuốc mất cả buổi mói max RS :(:(

Tao đã nói với mày rồi, Gcoin là quan trọng nhất còn những cái khác có hay không không quan trọng. Mọi thằng trong game có thể đâm sau lưng mày bất cứ lúc nào =))

Trích Gamemaster phán xử

GameMaster
06-20-2017, 12:56 PM
Ok Đua top xong mình sẽ bỏ ủy thác nhé.